ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: การรับหวย  (อ่าน 15177 ครั้ง)

ออฟไลน์ bangsai2010

• เจ้า VIP 2ชฏา
  • การ์ม่า: 0
การรับหวย
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 10:39:10 AM »
การรับหวยก็เหมือนการเสี่ยงดวง
เลขทุกเลขมีโอกาสออกเท่ากันหมดทุกตัว
ถ้าออกตัวที่เรารับไว้เต็มสกอร์
ถ้าโดนทั้ง ล่าง   -    บน
ก็อาจติดลบ - หรือ กำไรน้อย
แต่ถ้าโดนสามตัวตรงก็คงติดลบแน่ ๆ

ออฟไลน์ BABY500.COM

• เซียนหวยมือหนึ่งในประเทศไทย
  • Administrator
    • http://www.baby500.com
Re: การรับหวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 12:00:37 PM »
ไม่ใช่เรื่องดวงอย่างเดียวครับ
เพราะเราสามารถคำนาณประมาณการได้ครับว่าจะมีกำไรเท่าใด
โดยดูจากวิธีการรับหวยครับ

บางรายเห็นวิธการรับหวยแล้วสามารถบอกได้ครับว่า  เจ้งแน่ หรือจะได้กำไรมากหรือน้อยครับ

ออฟไลน์ PN City

• เจ้า VIP 3ชฏา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 10:19:36 AM »
รับแบบเสี่ยงดวงว่าเลขดังจะมาหรือไม่มานี่น่ากลัวครับ ถ้าไม่มาก็แล้วไปแต่ถ้ามา.......... :o

hello123

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 01:59:27 PM »
ส่วนใหญ่จะกำไรนะ แต่โดนแล้วโดนอวก

ออฟไลน์ kang2511

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2010, 09:56:07 PM »
ไม่ใช่เรื่องดวงอย่างเดียวครับ
เพราะเราสามารถคำนาณประมาณการได้ครับว่าจะมีกำไรเท่าใด
โดยดูจากวิธีการรับหวยครับ

บางรายเห็นวิธการรับหวยแล้วสามารถบอกได้ครับว่า  เจ้งแน่ หรือจะได้กำไรมากหรือน้อยครับ
คำพูดของคุณ BABY500.com นั้นอยากให้อธิบายให้กระจ่างนะครับ ว่าคำนวณและวิธีการรับหวยอย่างไร

ออฟไลน์ jame

• เจ้า VIP 1ชฏา
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 02:12:38 PM »
อยู่ที่ดวงมากกว่า ถ้าเรารับ2ตัว จ่าย70 ลด28 กำไร2ประตู มันมองดูแล้วไม่ได้เปรียบเลย
แต่ถ้ารับ3ตัว จ่าย500-550 ลด28-33 กำไร 4ร้อยกว่าประตู ตัวนี้จะมีกำไรมากที่สุด
3ตัวนี้แหละคือกำไรที่เจ้ามือจะได้มากที่สุด แต่เวลาลูกค้าแทงมายอด3ตัว ทั่งเฉลี่ยจะมี
แค่10กว่าเปอร์เซนเองจากยอดที่แทงมา ส่วนตัวผมว่าถ้าไม่มีดวงทางด้านนี้คงทำไม่ได้
ยกตัวอย่าง ลูกค้าผมแทงมาหลายงวด เห็นเจ้ามือกินอย่างเดียว ก็เลยแอบอุ้มไว้บ้าง
สรุป ก็โดนเสียทุกราย ก็เลยต้องตีให้เจ้ากินแต่เปอร์เซนเหมือนเดิมไม่กล้าอุ้มอีกเลยครับ

ออฟไลน์ win win lawoe

• เจ้า VIP 1ชฏา
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 07:02:25 PM »
ไม่ใช่ดวงครับ
อย่าลืมว่าเจ้ามือ เป็นผู้กำหนดกติกา
จะให้ลูกค้าแทง 2 ตัวหรือ 3 ตัวเยอะ
อยู่ที่เราตั้งกำแพง

อ่านกระทู้ 7
http://www.boardbaby500.com/index.php?topic=54.msg426;topicseen#msg426
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2010, 07:10:49 PM โดย win win lawoe »

ออฟไลน์ ชนะ พระนคร

• ชนะ พระนคร
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 09:06:59 PM »
ดวงก็มีส่วนแต่น้อยครับ ผมว่านอกจากวิธีการรับหวยแล้ว ยอดรับก็น่ามีส่วนที่จะกำหนดว่าเราได้กำไรมากกำไรน้อยหรือขาดทุนน้อยด้วยนะครับ

ออฟไลน์ 99 Nakorn

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 11:01:27 PM »
วิธีการรับหวยสำคัญที่สุดค่ะ ประกอบกับการที่ไม่โลภเกินไป รู้กำลังและศักยภาพตัวเองด้วยค่ะ ;)

ออฟไลน์ 888 กรุงเก่า

• Global Moderator
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 10:52:14 AM »
เพิ่มนิดนึง คับ
การรับหวยการเป็นเจ้ามือหวยในปัจจุบันนั้น
1 ต้องมีความเข้าใจ ที่มา-ที่ไป ของภาพรวมของวงการ แล้ว ควรรู้ว่าตัวเองอยู่ตรงจุดไหน ก่อนครับ
2 การทำหวยในปัจจุบัน ในรายละเอียดการทำนั้น มีหลากหลายวิธี เจ้ามือ ต้องเลือกวิธีการที่เหมาะสมกับเจ้านั้นๆ
3 ปัจจุบัน เทคโนโลยี ทั้งโทรศัพย์ และเน็ต มีผลต่อเจ้ามือมากๆ ต้องรู้จักใช้เทคโนโลยีไว้ให้มากๆครับ อย่ากลัวหรือขี้เกียจศึกษา หรือปิดหูปิดตาตัวเองครับ เพราะถึงท่านไม่สนใจ ลูกค้าที่แทงหวยท่านเขาสนใจครับ และเมื่อใดที่ท่านที่เป็นเจ้ามือ มีข้อมูลความรู้น้อยกว่าคนแทงของท่าน ท่านก็อยู่ลำบากขึ้นเรื่อยๆคับ
4 อีกทั้งเจ้ามือทั้งหลายเขาก็มีการพัฒนา เอาเทคโนโลยีมาใช้กันเพิ่มขึ้นเรื่อยๆครับ แล้วท่านก็จะค่อยๆตกอันดับไปคับ

ออฟไลน์ Lucky8100

• เด็กประถม
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 09:08:34 PM »
รบกวนขอคำแนะนำจากรุ่นพี่ทุกๆ ท่าน เรื่องวิธีการตีหวยออก ว่าตามหลักการที่เหมาะสมแล้วควรทำอย่างไรบ้างคะ และเท่าไหร่หรือแค่ไหนถึงจะพอดีขอคำตอบด่วนด้วยค่ะ จะเป็นพระคุณอย่างสูง

ออฟไลน์ BABY500.COM

• เซียนหวยมือหนึ่งในประเทศไทย
  • Administrator
    • http://www.baby500.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 01:55:34 PM »
การรับหวย และการตีออกตัว และเก็บไว้นั้น มีรายละเอียดและวิธีการมากมายหลายวิธี
ส่วนการจะตีออกอย่างไรเท่าไหร่นั้น ขึ้นอยู่กับเงินทุนและใจที่จะรับความเสี่ยงได้อย่างมีความสุขไม่กดดันมากจนเกินไปครับ ทั้นนี้ไม่ควรเกิน 20% ของยอดที่รับมาครับ (ต้องดูรายละเอียดหลายอย่างประกอบและตามสถานะการณ์โดยรวม แตมความเหมาะสมของเจ้านั้นๆครับครับ)