เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเข้าเว็ปไม่ได้ครับ  (อ่าน 1617 ครั้ง)

ออฟไลน์ aikq59

• เด็กประถม
  • *
  • การ์ม่า: 0
แจ้งเข้าเว็ปไม่ได้ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:58:26 PM »
เว็ป lot500.com  และ lot600.com เข้าไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ BABY500.COM

• เซียนหวยมือหนึ่งในประเทศไทย
  • Administrator
  • การ์ม่า: 0
    • http://www.baby500.com
Re: แจ้งเข้าเว็ปไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 01:38:36 PM »
เว็ปเข้าได้ปรกติครับ

แต่ช่วงนี้น่าจะเกิดจาก สมาชิกยังไม่ได้ชำระค่าบริการนะครับ เพราะเราปรับระบบการชำระให้เป็นระบบระเบียบมาก ครับ

ปัญหาที่ผ่านมาคือ  ท่านผู้ใช้บริการโอนเงินมาไม่ตรงหรือล่าช้ามากหรือกระชั้นชิดเกินไป  ทำให้การทำงานยุ่งยากลำบากมากครับ เลยต้องปรับจัดระบบระเบียบใหม่ครับ ขอทำความเข้าใจและขอความร่วมมือ ตรงนี้เลยนะครับ 

1 กำหนดชำระมีก่อนวันที่ 5  ของทุกเดือน และก่อนวันที่ 20 ของทุกเดือน  เพราะจะได้ห่างจากวันหวยออก ซึ่งทางเราและท่านทั้งหลายจะมีงานอื่นที่จะต้องทำและเตรียมงานต่างๆจะไม่สะดวกมากๆครับ
2 หากชำระให้โทรแจ้งทันทีที่เบอร์หน้าเวป  080-4298664 ครับ  หากโอนมาแล้วไม่แจ้งเว็ปและรหัสที่ใช้ด้วยนะครับ หากไม่แจ้งทางเราเดาไม่ถูกครับว่าเป็นของใครครับ จะทำให้ตรวจสอบยากมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 01:43:28 PM โดย BABY500.COM »