เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: งวด 1 เมษายน 2554 มีเลขอั้นอะไรและเลขดังแต่ละที่อะไรบ้างค่ะ  (อ่าน 3993 ครั้ง)

ออฟไลน์ 99 Nakorn

• เจ้า VIP 2ชฏา
  • การ์ม่า: 0
งวด 1/04/2554 ของหนูมี
411x3
110x3
352x6
11
77
จ่ายครึ่งคะ  

ออฟไลน์ kcn_ubon

• เด็กใหม่ อนุบาล
  • *
    • -
411
541
417
445
 ;)
แฮ่ๆ ทางนี้มีแค่นี้ค่ะ
แต่ 411 มาเกือบทุกงวดเลยเนาะ
Food_Kcn อาหารเสริมลดน้ำหนัก ลดได้ 8-10โล ต่อเดือน

ออฟไลน์ BABY500.COM

• เซียนหวยมือหนึ่งในประเทศไทย
  • Administrator
    • http://www.baby500.com
411 477  11 77 ครับ[/color]
เห็นสมาชิกเข้ามาอ่านจ้องๆ บอร์ดกันก็เยอะนะ แต่ไม่เขียนทักกันเลยนะ ....555
ขออวยพรให้คนที่เขียนทักทายกัน งวดนี้ให้หลบรอดปลอดภัยกำไรทะลุเป้าแล้วกัน  คนที่มาจ้องเฉยๆระวังนะจะตรงข้ามกัน ..จ๊ากกก...ขำๆ นะครับ ล้อเล่งน่า   ...เดี๋ยวขอไปตรวจสอบออกเลขอั้นก่อน อ้อบางท่านอาจหงุดหงิด รำคาญ ว่าจะอั้นไปทำไมกันทุกงวด ไม่เห็นออกอั้นเลยสักงวด   คืองี้นะครับ  ก็ไม่มีใครอยาก อั้นเลยครับ แต่มีความจำเป็นคือ เดี๋ยวนี้การติดต่อสื่อสารมันสะดวกและรวดเร็วมาก เลขไหนดังทั่งประเทศก็รู้เหมือนๆกันหมด ขนาดลาว เขมร พม่า ที่เล่นหวยไทยยังแทงเลย เจ้ามือไม่สามารถต้านทานกระแสคนแทงได้หรอกครับ ทุกเจ้านั่นหล่ะ เพราะหวยนี่จ่ายหลายเท่า สามตัว ก็ 500 เท่า  ....เจ้ามือต้องรู้ว่ากำลังตัวเองสามารถรับและเสี่ยงได้มากน้อยแค่ไหน การอั้นหรือจ่ายน้อยลงทำให้สามารถเบรกกระแสเลขที่นิยมกันมากๆได้  ...ถ้าเจ้ามือเจ้าไหนที่ไม่อั้นเลขดังๆแสดงว่า มั่วครับ ไม่รู้กำลังสายป่านตัวเอง ออกมาทีไรส่วนมากมีปัญหารับกินไม่มีจ่ายครับ ก็ชี้แจงหัยรับทราบนะครับ จะได้ไม่คาใจหายสงกะสัยคร๊าป

อีกเรื่อง ที่ผมโดนรวบไปเมื่อปลายปีที่แล้ว  ก็เป็นเรื่องธรรมดาครับ ก็ประเทศไทยนี่ครับ 555  ก็งี้แหละ           แต่ผมก็รับผิดชอบทุกอย่าง เคลียได้ใสๆสะอาดๆครับ ถึงจะบอบช้ำบ้างก็ไม่เป็นไร (ฏ้อโดนทุบก็ต้องช้ำ  จิงไหมล่ะ)  ...ผมก็ผ่านมาแล้ว และได้ประสพการณ์มากมาบ  ทั้งดีทั้งร้าย  ....ทุกอย่างสีทนได้ จะมีที่ ฉุนขาดก็พวกฉวยโอกาสทำข่าวมั่วๆ เว่อร์ๆ  ให้ขายข่าวได้เขียนข่าวมันส์  กับพวกอาชีพเดียวกันที่มาฉวยโอกาสสาระพัดตอนเรากำลังเซนี่ บรรยายไม่ถูกจิงๆ  ตอนแรกก้อโมโหทนไม่ได้ที่โดนใส่ร้ายป้ายสี  แต่ได้สติจากสมาชิกนี่หล่ะกับ ....ดูตัวอย่างผู้ใหญ่สูงสุดในประเทศไทย(ที่คนไทยรักนับถือมากที่สุด) ขนาดท่านดีพร้อมประเสริฐยิ่งให้เราทุกอย่าง ยังมีพวกคิดคตทรยสได้ นับประสาอะไรกับคนธรรมดาอย่างเราๆล่ะครับ ใช่ไหมล่ะครับ  ....อย่างที่สมาชิกท่านหนึ่งเคยให้คติมา  ทองแท้ต้องไม่แพ้ไฟครับ ผมจำเอามาใช้ครับ.

ออฟไลน์ pinklaopata

• เจ้า VIP 1ชฏา
  • **
มาแล้วครับ  จ่ายครึ่ง  77 88 11 714  784     อย่าท้อครับท่านbaby500 ท่านก็อยู่ของท่านมานานแล้วอย่าสนใจเรื่องเล็กๆเลยครับ

ออฟไลน์ Thong11

• *
แถวที่บ้านผมเลขอั้นออกช้าครับ ประกาศเช้าวันออกเลยไม่สามารถบอกได้ ณ วันนี้
แต่ก็อยากเข้ามาให้กำลังใจ คงเข้าใจนะครับ.

ออฟไลน์ kcn_ubon

• *
    • -
 :Dนู๋น้องใหม่นะคร้า...มาเก็บข้อมูลกะพี่ๆคร้า อยากรวยๆเหมือนพี่ๆ
แต่ตอนนี้นู๋ทำได้แค่ ขายแล้ว ส่งต่อเค้าค่ะ กินเปอร์เซ็นต์นิดๆหน่อยๆ
ถ้ามีเงินทุน อยากทำเหมือนพี่ๆนะค่ะ ฝากตัวด้วยนะค่ะ พี่ baby 500,pinklaoata  ;D
Food_Kcn อาหารเสริมลดน้ำหนัก ลดได้ 8-10โล ต่อเดือน

ออฟไลน์ jijajaa

• *
หวัดดีครับ ครั้งนี้ทางผมไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ครับ
ที่อั้นคือ 411 352 11 ครับ
แต่ต้องรอดูสถานการณ์ตอนบ่ายอีกที

โชคดีทุกท่านครับ