เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แค่หนึ่งนาทีก็ช้าไป  (อ่าน 4454 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชนะ พระนคร

• เจ้า VIP 2ชฏา
  • การ์ม่า: 0
  • ชนะ พระนคร
แค่หนึ่งนาทีก็ช้าไป
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 12:28:16 AM »
ผมมือใหม่ยังต้องเรียนรู้อีกมาก เลยเวลาปิดรับแทงแค่หนึ่งนาทีเพราะความที่เห็นแก่เล็กแก่น้อยไม่มีวินัยในการรับ คิดในใจ เอาว่ะ! มันคงไม่ใช่ แต่ผมคิดผิด แม่งถูก เป็นไปได้ โพลทั้งใบมีเลขอยู่ตัวเดียวดันถูกซะงั้นอาจจะโดนไม่เยอะถึงขนาดบาดเจ็บแต่มันจะจำอยู่ในหัวผมตลอดเวลา ยังนึกในใจถ้าโดนสามตัวตรงๆจะขนาดไหนอยากจะกระโดดเตะหน้าตัวเองซะจริงๆ ผมเอามาเล่าสู่กันฟังนะครับให้ฉุดคิดเพื่อท่านใดกำลังย่ามใจจะได้ไม่เสียค่าโง่เหมือนผม ไม่ทราบท่านอื่นเคยเป็นกันบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ BABY500.COM

• เซียนหวยมือหนึ่งในประเทศไทย
  • Administrator
    • http://www.baby500.com
Re: แค่หนึ่งนาทีก็ช้าไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 12:43:26 PM »
ตรงใจมากเลยครับ
เคยโดนแล้วครับ ... ใครที่รับมานานๆคงมีประสพการณ์แบบนี้ทุกคนครับ ต้องมีวินัยครับ อย่าโลภ หรือ ประมาท

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:43:33 PM »
อย่าประมาทในเสี้ยววิ(นาที) เพราะอาจปลิดชีพท่านได้

ออฟไลน์ 333

• เจ้า VIP 1ชฏา
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 03:49:06 PM »
เมื่อก่อนนานมากแล้วช่วงรับใหม่ๆมาเหอะอยากได้เยอะ

เจอไปโพยนึงบ่ายสองกว่าๆ เจอเข้าไปหลายแสนเหมือนกันโพยเดียวโพยสุดท้าย555

ปกติปิดรับบ่ายโมงสี่ห้า ตีออกได้ถึงบ่ายสามยี่สิบ มีเวลาทำสบายๆครับ

ออฟไลน์ OLAY

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 12:53:30 AM »
กฏคือกฏ อย่าใจอ่อน 8) 8) 8)
คิดทำการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย

ออฟไลน์ jame

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 02:05:48 AM »
ผมเคยตีกับเคยรับตอน กำลังจากเลขท้ายสาม ก็ไม่ถูกนะครับ แต่ตอนนี้ก็ไม่รับเกิน15.10 ต้องเผื่อตีออกด้วยครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 02:20:30 PM »
คุย Msn กับกูรู เรื่องหวย ข้อมูลเชิงลึก เทคนิคการรับหวย ถามปัญหาคาใจมีคำตอบให้ทุกเรื่อง
กับผู้มีความรู้เรื่องการรับหวยระดับเทพ

ทุกวันครับ แอตมาที่ [email protected] 

ออฟไลน์ canavaro

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 06:51:43 PM »
รับเองก็ว่าไม่น่าทำแล้วนะ

บางเวลาทำอย่างอื่นอยู่  ลูกน้องรับเข้ามา  แม่ม...เอ้ย

ทำอะไรไม่ได้  หวยออกโดน  เจ็บใจเป็นที่สุด 

รับเองยังโมโหตัวเองครับ  นี่เผลอไม่ทันดูแล้วลูกน้องหน้าใหญ่รับมานี่เซ็งสุดๆ
>:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2010, 11:16:07 AM โดย canavaro »

ออฟไลน์ landlord

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 10:28:02 AM »
ผมมือใหม่ยังต้องเรียนรู้อีกมาก เลยเวลาปิดรับแทงแค่หนึ่งนาทีเพราะความที่เห็นแก่เล็กแก่น้อยไม่มีวินัยในการรับ คิดในใจ เอาว่ะ! มันคงไม่ใช่ แต่ผมคิดผิด แม่งถูก เป็นไปได้ โพลทั้งใบมีเลขอยู่ตัวเดียวดันถูกซะงั้นอาจจะโดนไม่เยอะถึงขนาดบาดเจ็บแต่มันจะจำอยู่ในหัวผมตลอดเวลา ยังนึกในใจถ้าโดนสามตัวตรงๆจะขนาดไหนอยากจะกระโดดเตะหน้าตัวเองซะจริงๆ ผมเอามาเล่าสู่กันฟังนะครับให้ฉุดคิดเพื่อท่านใดกำลังย่ามใจจะได้ไม่เสียค่าโง่เหมือนผม ไม่ทราบท่านอื่นเคยเป็นกันบ้างไหมครับ
เลยเวลาที่ว่านี่ ปิดที่เวลาเท่าไหร่ครับ
14.01 หรือ  15.31

ออฟไลน์ canavaro

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 11:18:56 AM »
เลยเวลาที่ว่านี่ ปิดที่เวลาเท่าไหร่ครับ
14.01 หรือ  15.31

เวลาที่เรากำหนดไว้เองว่าเป็นเวลาปิดครับ  แต่ถึงยังไงก็ไม่เกินเวลาหวยออกครับ

เช่น  บางคนปิด 13.30 คือปิดรับแล้วไม่เอาของเข้าแล้ว...ถ้าโพยมา 13.31  แล้วรับไว้แล้วโดนก็จะได้อารมณ์ประมาณนี้ครับ

ออฟไลน์ 888 กรุงเก่า

• Global Moderator
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 06:01:34 PM »
เคยเหมือนกันไม่มีถูกเลยสองตัวมาโดนใบสุดท้าย สามตัวตรง หน้ามืดเลยแทนที่จะได้กำไรกับขาดทุน เพราะโลภและคิดว่าไม่ถูก...โลภมากไม่เหลือเลย

ออฟไลน์ PN City

• เจ้า VIP 3ชฏา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 06:12:37 PM »
ของผม 14.30 ครับ ไม่รู้พี่ๆคิดว่าเวลาไหนเหมาะสมที่สุดครับ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2010, 12:25:58 PM »
เวลาปิดรับนี่ ผมว่า ขึ้นกับว่า สายเราที่เราตีออกไป น่ะปิดกี่โมง อย่างแรกคือเราต้องปิดก่อนแล้วมีเวลาพอที่จะคัดหวยส่งเขาทัน นะครับอีกอย่างต้องเผื่อเวลาไว้บ้าง สำหรับกรณีฉุกเฉินน่ะครับหรือช่วงที่เจ้าโดนมรสุมกันก็ต้องมีการปรับเปลี่ยนตามสถานการณ์ครับ