ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณตำรวจ กับเจ้ามือ  (อ่าน 2702 ครั้ง)

ออฟไลน์ BABY500.COM

• เซียนหวยมือหนึ่งในประเทศไทย
  • Administrator
  • การ์ม่า: 0
    • http://www.baby500.com
คุณตำรวจ กับเจ้ามือ
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 02:29:27 PM »
อยากรู้พื้นที่อื่น  เสียค่ารายเดือนตำรวจเท่าใหร่ครับ
อยากรู้พื้นที่อื่น เสียค่ารายเดือนตำรวจเท่าใหร่ครับ เหมือนกันหรือปล่าวครับ

ความคิดเห็นที่ 1
ไม่เท่ากันแน่นอนครับ...

ก็เดือนละ หลักพัน ถึงหลักหมื่นครับ
ขึ้นกับชื่อเสียง เด่นมากก็โดนมาก
คนเก็บก็อยากได้มากที่สุด
คนจ่ายก็อยากจ่ายน้อยที่สุดครับ

ความคิดเห็นที่ 2
แสนละห้าพันค๊าบ
ดังมากจ่ายมากจริงๆ อย่าลืมขึ้นหลังเสือลงยากคร๊าบ

ความคิดเห็นที่ 3
1  ภาค  2 กองป2.   3 กองป3.  4 จ.ว  5  ปดส  6 ท้องที่   
ตอบ 1=30  2=20  3=20  4=30  5 =20  6= 50   ( คูณ 100)

ความคิดเห็นที่ 4
ของผมเก็บ งวดละ 10,000 ครับ 2งวด เดือนหนึ่งก็ 20,000 ครับ แพงซิบ..หา...ย

ความคิดเห็นที่ 5

ถ้าเป็นเจ้ายังไงก็ต้องจ่าย
แต่มันแยกเป็น2ส่วน
1.ส่วนที่เจ้าเคลียร์เอง ไล่ตั้งแต่พื้นที่ไป ตามลำดับ และกองต่างๆ
2.ส่วนที่เจ้าให้ลูกค้าไปเคลียร์เอง ในต่างพื้นที่

Re: คุณตำรวจ กับเจ้ามือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 02:31:53 PM »
ถ้าอยู่ในเมืองหลวง เมืองใหญ่ ไม่มีเด็กเดินโพย ทำตัวให้เงียบเลยครับ สงบที่สุด ไม่ต้องกระโต๊กกระต๊าก
แต่ถ้าอยู่ภูธร หัวเมืองภูธร ถ้าเค้าไม่รู้ก็ไม่ต้องจ่าย แต่ถ้าเค้ารู้ ซึ่งมาคาดว่า น่าจะรู้ ก็จ่ายเถอะครับ
จ่ายคนที่มีอำนาจเยอะสุดในพื้นที่ จ่ายให้เหมาะสมกับรายได้ของเรา ให้เราอยู่ได้นะ
ฟังจากที่เจ้าของกระทู้ถาม ผมคาดว่าน่าจะหลักพันต่อเดือน เพราะถ้าต้องจ่ายหลักหมื่นหลักแสน จะไม่มาถามว่าต้องจ่ายใคร 

ถ้าคิดจะจ่ายต้องให้ความคุ้มครองเราได้ด้วย
ถ้าไม่จ่ายก็เงียบที่สุดไปทำในพื้นที่อื่น
ปิดปากคนเดินโพยให้สนิท
สร้างตุ๊กตาบังตัว
ส่วนใหญ่พวกเก็บส่วยมันจะไม่จบแค่จ่ายมันกวนบ่อยๆ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 01:38:02 PM »
คุย Msn สดๆกับกูรู เรื่องหวย ข้อมูลเชิงลึก เทคนิคการรับหวย ถามปัญหาคาใจมีคำตอบให้ทุกเรื่องกับผู้มีความรู้เรื่องการรับหวยระดับเทพ

สดๆ ทุกวันครับ แอตมาที่ [email protected]

ออฟไลน์ jamejijob

• เด็กใหม่ อนุบาล
  • *
    • คาสิโน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 03:05:33 PM »
น่าติดตามมากครับ

ออฟไลน์ PeterCen2014

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 03:46:58 PM »
อยู๋ที่แต่ละพื้นที่นะครับ 

ออฟไลน์ narapimniyom

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2014, 03:09:45 PM »
มันเอาตังกันซะส่วนใหญ่นะ

ออฟไลน์ jamejijob

• *
    • คาสิโน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2018, 05:04:49 PM »
ทางเข้า www โบนัส 100%