คนขายฝัน (เจ้ามือ) > เจ้ามือหวย แลกเปลี่ยนความเห็น ถาม-ตอบ

6 งวดที่ผ่านมาได้เลขหลุดออกจากกองฉลากกี่งวดครับ

(1/1)

333:
โดยส่วนตัวเลขของผมที่เห็นกับตาตัวเองมีงวดเดียวครับ

แต่คนรู้จักได้มา4-5 งวดแล้วครับ บางสายว่าซื้อซอง 50000-150000 บางแหล่งเสียถึง500000

อยากถามเพื่อนๆว่ามีเลขหลุดจริงๆไหมครับ

BABY500.COM:
เรื่องเลขล็อค มีแน่นอนครับ
ส่วนที่ได้กันมา จะเป็นของปลอมของพวกมิจฉาชีพมากกว่าครับ

การล็อคเลขส่วนมากจะต้องทำโดยคนในวงการครับ และ ผอ กอง สลากและเจ้าหน้าที่ ต้องรู้เห็นเป็นใจครับ
การล็อคเลขมีมาตลอด เป็นช่วงๆ นานๆที ครับ ตั้งแต่สมัยไหนแล้วครับ (ดูที่หน้าเว็ป baby500.com ข้อ สถานะการณ์เจ้ามือแต่ละงวด)
ถามว่า ถ้าท่านมีโอกาส ได้เป็น ผอ กองสลาก สามารถล็อกได้ ท่านจะทำไหม!....

333:
สาม-สี่งวดก่อน สามตัวล่าง 200 เด็กเดินโพยได้มาไม่ยอมบอก มันซื้อถูก
งวดถัดมา 387 อันนี้แอบเก็บเงียบถูกอีก
งวด 10 อันนี้เจ้ากินกระจายครับ ได้เลขมา 007 ออก 008 เกือบรวยกำลังสอง
งวดล่าสุดได้ 986 สามตัวล่าง งวดนี้ไม่กล้าลงเยอะครับ

เด็กเดินโพยได้มาจากคนในบ้างซองกองฉลากบ้าง

888 กรุงเก่า:
ผมว่าช่วงนี้ไม่น่ามีน่ะครับ
เพราะถ้าทำจริง ไม่น่าเงียบขนาดนี้ครับ
เพราะถ้าทำทีก็ต้องจ่ายเยอะ จะแทงน้อยๆได้ไง ต้องตระเวณแทงกันเลยครับ
แล้วของแบบนี้ ได้มาขนาดนี้ ปิดลำบากครับ ...ความโลภ...น่ะครับ ข่าวกระจายเร็วมากๆครับ

KKND:
ทุกงวดเดียว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version