ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมรับหวยของที่อื่น กับของ baby  (อ่าน 25085 ครั้ง)

ออฟไลน์ 888 กรุงเก่า

• Global Moderator
  • การ์ม่า: 0
Re: โปรแกรมรับหวยของที่อื่น กับของ baby
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 04:41:41 PM »
เงียบไปเลยครับ คุณ เฉินหลง

ออฟไลน์ lotterry_jay

• เจ้า VIP 1ชฏา
  • **
Re: โปรแกรมรับหวยของที่อื่น กับของ baby
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 06:12:43 PM »
ผมใช้ ของ ริชแมนทูล ก้อดีนะ แต่มีปัญหาตรงเลข โต๊ด อั้นไม่ได้ เพราะ 123 กับ 321 คนล่ะตัว baby มันคีย์ยากไปไหมครับ หรือผมยังไม่คล่องก้อไม่รู้

ออฟไลน์ popdod

• เด็กประถม
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 12:17:19 AM »
เอ่อ...แบบว่ามือใหม่น่ะครับ
ขอแนะนำ ไมรุ้จะได้ไหมอ่ะ
คือ ในส่วนแทงโพย ถ้าสามารถ import ข้อมูลเข้ามาจะสุดยอดเลย แบบว่าไปนั่งเทียนนึกเลขจากที่อื่นเขียนไว้ในใจแต่ลังเลไม่อยากแทงกลัวงบหมด
หรือ เขียนๆไปแล้วให้ save draft ได้จะสุดยอดมากเลย คือ นึกเลขได้เรื่อยๆแต่อยากส่งโพยทีเดียวอ่ะค่ะ

ออฟไลน์ kang2511

• เจ้า VIP 2ชฏา
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 10:28:03 PM »
ตอนนี้โปรแกรม baby500 ใช้กับ windows7 ได้หรือเปล่า

ออฟไลน์ BABY500.COM

• เซียนหวยมือหนึ่งในประเทศไทย
  • Administrator
    • http://www.baby500.com
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 04:28:27 PM »
ตอนนี้โปรแกรม baby500 ใช้กับ windows7 ได้หรือเปล่า
ได้ครับผมก็ใช้อยู่นานแล้ว
เอ่อ...แบบว่ามือใหม่น่ะครับ
ขอแนะนำ ไมรุ้จะได้ไหมอ่ะ
คือ ในส่วนแทงโพย ถ้าสามารถ import ข้อมูลเข้ามาจะสุดยอดเลย แบบว่าไปนั่งเทียนนึกเลขจากที่อื่นเขียนไว้ในใจแต่ลังเลไม่อยากแทงกลัวงบหมด
หรือ เขียนๆไปแล้วให้ save draft ได้จะสุดยอดมากเลย คือ นึกเลขได้เรื่อยๆแต่อยากส่งโพยทีเดียวอ่ะค่ะ
ก็จดใส่กระดาษ หรือ พิมพ์ไว้ เมื่อแน่ใจแล้ว ค่อยกดแทง ได้ไหมครับ (นี่คนแทงใช่ไหมครับ ไม่รู้เข้าใจคำถามตรงป่าวไงขยายคำถามใหม่นะคับ)

ออฟไลน์ fanclub

• เด็กใหม่ อนุบาล
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2011, 04:33:48 PM »
สู้ๆครับ เป็นกำลังใจในการพัฒนาต่อไปครับ

ออฟไลน์ heroes

• เจ้า VIP 2ชฏา
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 11:14:32 PM »
ผมก้ว่าสุดยอดแล้วนะครับสำหรับ baby 500 แต่ชอบเน็ตหลุด ถ้าแก้ปัญหาเน็ตหลุดำได้ผมว่าดีที่สุดเท่าที่ใช้มา

ออฟไลน์ sutep

• เด็กประถม
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 04:33:18 PM »
ที่ใช้อยู่ก็ถือว่าดีนะครับ คีย์ไว วิเคราะห์ ได้
สู้แบบฉลาดสำหรับบนสู้แบบรวมหากโดน โดนแค่แผลเดียว
ไม่มีว่าโดนแบบทุกดอก
ที่เด่นคือมีโชว์ยอดแบบ real time แสดงตัวทอป 15 อันดับของ
แต่ละตัว 3 ตัวตรง 3 ตัวโต๊ด สองตัวบน สองตัวล่าง

http://www.temppic.com/img.php?23-07-2012:1343035702_0.97617200.jpg

• เด็กประถม
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 02:21:20 PM »
รับหวยไม่มีขาดทุนครับโปรแกรมคำนวณให้่ก่อนดีดออกครับ
เคยเห็นมั๊ยครับโปรแกรมแบบนี้ เอากำไรก่อนส่วนจะวัดดวง
ค่อยจัดเอาอีกเสตปครับ

• เด็กประถม
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 08:24:14 PM »
เอา real time มาให้ดูครับว่าสามารถดีดออกตัวที่มีราคามากได้ตลอดเวลา
เพราะโปรแกรมจะทำการอัพเดททุก 2 นาที

• เด็กประถม
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 04:49:37 PM »
เรื่องแปลกแต่จริง สำหรับจ้าวมือที่ทำหวยแล้วมีกำไรไม่ค่อยหันมาแสวงหาโปรแำกรมในการทำหวย
แต่หากว่าพอทำหวยแล้วขาดทุนจึงมองหาโปรแกรมใหม่ เพราะว่าโปรแกรมเก่ามันโดน
ดังนั้นเราควรหาเครื่องมือทำมาหากินสำหรับเราให้เกิดประโยชน์อย่างสูงสุดในการทำงาน
ทำงานแบบเซฟไว้ดีที่สุดครับ เพราะหวยมีออกเดือนละสองครั้งแน่นอนหากว่าจะบาดเจ็บควรเจ็บ
แบบเล็กน้อยเำพราะว่าเรามีโอกาสงวดต่อไปที่สามรถแก้ตัวได้ยกตัวอย่างรับยอดต่องวดประมาณ
5 แสนหากว่าตั้งสู้ 5 แสนหากโดนมาบาดเจ็บ หากสู้ 2.5 แสนอาจจะกินคืนได้ในงวดเดียวหรือ
สองงวดคิดดูครับว่าจะทำแนวทางไหนดี

ออฟไลน์ HITECH

• เด็กใหม่ อนุบาล
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2013, 09:53:50 PM »

ออฟไลน์ master

• เด็กประถม
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 04:41:58 PM »
ผมว่าแล้วแต่หน้างานนะครับแทงทางเว็ปถ้าเน็ตไม่มีปัญหาก็สบาย แต่คนรุ่นเก่าทำไม่เป็นต้อง
ปล่อยไป หาลูกค้ารุ่นใหม่ก้ดีไปอีกแบบ แต่สำหรับที่นี่ได้ทั้งสองระบบครับ
ลองเข้าไปดูได้ครับ

http://www.chomromjaomueshuay.com/

บุคคลทั่วไป

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 02:00:51 PM »
ใช้ของที่นี่ค่ะ ใช้งานง่ายดีhttp://software.thaiware.com/12777-Lottery-Dealer-Download.html

nuning

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017, 10:52:58 AM »