เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: โค้งสุดท้ายกระแสมาแรงเลขอั้นงวด 16 กันยา 2549  (อ่าน 2145 ครั้ง)

ออฟไลน์ BABY500.COM

• เซียนหวยมือหนึ่งในประเทศไทย
  • Administrator
  • การ์ม่า: 0
    • http://www.baby500.com
lสรุปโค้งสุดท้าย เลขที่เจ้ามืออั้นกันส่วนใหญ่ก็มีดังนี้ครับ
ชุดวันนี้มาแรง
888  เลขรายการเล่าข่าวเช้านี้ ทะเบียนนายก
88     เลขรายการเล่าข่าวเช้านี้ ทะเบียนนายก
44    อายุนายกคับ

ชุดที่อั้นเมื่อวาน
411  เลขนี้มีความเชื่อว่ากองสลากล็อคเลขนี้ไว้ตามกระทู้นี้ครับ
911  เครื่องบินตก นายวันวัน
984  แปดสิบสี่พรรษารัชกาลที่เก้าคับ
11    ตัวเดิม และ 11 กันยา
10    ครบรอบสิบปีนายวันวัน

411 11
เป็นเลขที่ ทั้งคนแทงและเจ้ามือ มีความเชื่อกันว่า กองสลากได้ทำการล็อคเลขโดยได้ทำเทคนิคการล็อคกับ เลข 1 ไว้
ขึ้นกับว่าจะมีโอกาสล็อคงวดไหนครับ  คนแทงที่มีความเชื่อแบบนี้เลยเฝ้าทุกงวดครับ เจ้ามือก็รับไม่ไหว ขนาดอั้นจ่ายครึ่งยังแทงมามากทุกงวดเป็นปีแล้วครับ
แต่ช่วงหลังๆนี่ค่อยๆลดกระแสลงมาเรื่อยๆแล้วครับ