เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ถ่ายของได้ช้าสุดถึงกี่โมงครับ?  (อ่าน 2739 ครั้ง)

ออฟไลน์ sky man

• เด็กประถม
  • *
  • การ์ม่า: 0
อยากรู้ครับ ว่าใครถ่ายของได้กี่โมงกันบ้าง ของผม บ่ายสาม สิบนาทีครับ :-\

ออฟไลน์ canavaro

• เจ้า VIP 2ชฏา
Re: ตอนนี้ถ่ายของได้ช้าสุดถึงกี่โมงครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 12:17:00 PM »

ผมคิดว่าการหาที่ของออกได้ช้าที่สุด  มันคงไม่สำคัญเท่ากับเราจัดการของเราได้เร็วที่สุดหรอกครับ ผมคิดว่างั้นนะ

ยิ่งเราเคลียร์ของเราให้จบเร็วจะยิ่งดีครับ  ถ้าหากลูกค้ามาช้าแล้วเราปล่อยไม่เร่งแล้วพยายามหาที่ออกของที่เค้าสามารถรับของเราได้สายขึ้นไปอีก

มันจะยิ่งทำให้เราเหนื่อยกับการทำงานนะครับ   ยิ่งส่งกลางคืนก่อนวันหวยออกยิ่งรักเป็นพิเศษเลย

ทุกวันนี้ผมพยายามทำให้เร็วที่สุดครับ  ลงล็อกได้ครึ่งดูแล้วออกไปก่อนเลย อีกครึ่งค่อยออกอีกที

เจ้าที่รับต่อเค้าจะได้มีเวลาจัดการของเค้าอีกต่อด้วยครับ 

ขอมีความสุขทุกท่านทั้งเจ้าที่ส่ง..และเจ้าที่รับครับ
  ;D

ออฟไลน์ jame

• เจ้า VIP 1ชฏา
  • **
Re: ตอนนี้ถ่ายของได้ช้าสุดถึงกี่โมงครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 06:15:00 PM »
ถ้าไม่กี่ตัวก็ถึงจนเลขออกละครับ  แต่จะบอกให้ลูกค้ารีบๆแทงแต่เช้าๆครับ ส่วนตัวลูกค้าเริ่มแทงตอนใกล้บ่าย3ครับ ถ้ามีแทงก่อนออกวันนึงรักตายเลยครับ

ออฟไลน์ landlord

• เจ้า VIP 2ชฏา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 10:45:15 AM »

ผมคิดว่าการหาที่ของออกได้ช้าที่สุด  มันคงไม่สำคัญเท่ากับเราจัดการของเราได้เร็วที่สุดหรอกครับ ผมคิดว่างั้นนะ

ยิ่งเราเคลียร์ของเราให้จบเร็วจะยิ่งดีครับ  ถ้าหากลูกค้ามาช้าแล้วเราปล่อยไม่เร่งแล้วพยายามหาที่ออกของที่เค้าสามารถรับของเราได้สายขึ้นไปอีก

มันจะยิ่งทำให้เราเหนื่อยกับการทำงานนะครับ   ยิ่งส่งกลางคืนก่อนวันหวยออกยิ่งรักเป็นพิเศษเลย

ทุกวันนี้ผมพยายามทำให้เร็วที่สุดครับ  ลงล็อกได้ครึ่งดูแล้วออกไปก่อนเลย อีกครึ่งค่อยออกอีกที

เจ้าที่รับต่อเค้าจะได้มีเวลาจัดการของเค้าอีกต่อด้วยครับ 

ขอมีความสุขทุกท่านทั้งเจ้าที่ส่ง..และเจ้าที่รับครับ
  ;D
พูดได้ดีคับ
เจ้ามือถ้ารู้ว่าลูกค้าคิดแบบนี้คงดีใจ
การถ่ายของนั้น มันไม่ได้ขึ้นกับระยะเวลาอย่างเดียว
องค์ประกอบที่สำคัญคือช่องทางที่จะไปด้วย มากพอที่จะรองรับลูกค้ารึไม่
ประเด็นที่คนส่งควรพิจารณาคือ ยิ่งใกล้เวลาหวยออก ความต้องการในการส่งก็จะเพิ่มขึ้น สวนทางกับเวลาที่เหลือ
ถ้าเป็นไปได้พึงระลึกไว้เสมออย่างกระทู้ด้านบน ทำได้ดีกับตัวเอง
จะได้ปวดหัวทางเดียวคือเคลียร์กับลูกค้า ไม่ต้องมาเคลียร์เรื่องจำนวนเอกสารที่ไปกับเจ้ามือ

ออฟไลน์ BritneyJean

• เด็กใหม่ อนุบาล
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2018, 11:54:20 AM »
ใชข่ครับผมก็อยากทราบเหมือนกัน